[Thông báo] Chuyển diễn đàn

Diễn đàn về free Code sẽ chuyển sang ICT2.net

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1love Cảm xúc!...Tình yêu!... 21/4/2012, 11:18 am

Founder

Founder
Admin
Admin
Loading
Tình yêu chúng ta: không hoàn hảo như một vòng tròn, nhưng cũng không có những cạnh sắc như hình vuông, hình tam giác, hình chữ nhật để làm nhau đau đớn.

Tình yêu chúng ta không toàn mật ngọt như đường, vì toàn đường không thì cũng ngán lắm. Em thích những hương vị mà chúng ta ngẫu nhiên thêm vào. Và một ngày mới đến, em tự hỏi: hôm nay mình sẽ được thưởng thức hương vị gì đây!

Tình yêu chúng ta: không hoàn toàn nhìn về một phía, vì nếu nhìn hoài về một phía thì sẽ có lúc chẳng còn nhìn thấy phía …của nhau. Em thích khi chúng ta nhìn nhau, khi những cung bậc cảm xúc xung đột nhau, mâu thuẫn nhau…và lúc ấy…ta nhìn thấy con người nhau thật rõ nét.

Tình yêu chúng ta: không hoàn toàn anh là bờ vai vững chãi để em dựa bất cứ khi nào. Em hạnh phúc những khi anh mỏi mệt, và tìm về bên em như một niềm an ủi, sẻ chia. Và lúc ấy, em thấy mình thật mạnh mẽ…

Tình yêu chúng ta: không toàn những khúc nhạc du dương khi ta nói cho nhau nghe, mà có khi là những thanh âm khó chịu mà ta vô tình trút khi giận dữ. Hậu quả là, ta có cơ hội để nhìn lại mặt tối trong con người ta, để xoa dịu dần những phần thừa thãi của hai mảnh ghép.

Tình yêu…đơn giản là mỗi ngày em thấy anh, và em hiểu đó là mỗi ngày em làm đầy đặn thêm định nghĩa của mình. Tình yêu là gì!

Nguồn:http://www.webtretho.com/forum/f187/cam-xuc-tinh-yeu-244563/

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]