[Thông báo] Chuyển diễn đàn

Diễn đàn về free Code sẽ chuyển sang ICT2.net

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

THPTDH

THPTDH
Moderator
Moderator
Loading
[QUOTE=maituan8907;422038]

Game bắn tăng cũng hay nổi tiếng Untitled-8

Với Tank o box bạn có thể chơi 1 người hoặc 2 người cùng 1 lúc trên một máy, tùy theo ý bạn. Và mỗi người điều khiển 1 chiếc xe tăng để tiêu diệt đội xe hùng mạnh của đối thủ.... Nhiệm vụ của các bạn từ tiêu diệt hết các xe tăng đối phương đến bảo vệ nhà chính(HQ - Head Quarter)
Đó là phần chơi thường, còn phần EXTRA MODE thì mới thật sự là kinh khủng. Bạn sẽ phải đối đầu với 5 loại tank, mỗi loại 15 chiếc (hình như thế mình ko nhớ, ) 5 loại tank đó chính là 5 loại mà mình phải đấu qua các màn chiến dịch, 3 loại tank đầu ko-đáng-để-mà-sợ vì chỉ cần 1-2 phát đạn là tử ẹo còn loại 4:Tank 2 nòng và tank phóng rocket thì rất khoai, bọn nó cứ xả đạn lung tung làm mình chết lên chết xuống.Sau khoảng 6 màn thì sẽ nhận đc 1 cái Password
. Password này dùng để khi bạn muốn chơi lại, được dùng để lưu điểm dừng vậy.
Game bắn tăng cũng hay nổi tiếng Tank-oboxscreenshot1

Game bắn tăng cũng hay nổi tiếng Tank-oboxscreenshot2

Game bắn tăng cũng hay nổi tiếng Tank-oboxscreenshot5

Game bắn tăng cũng hay nổi tiếng Tank-oboxscreenshot7

Game bắn tăng cũng hay nổi tiếng Tank-oboxscreenshot8

Game rất dễ chơi, nào cùng chiến tăng thôi. :)
🇲🇫 http://www.mediafire.com/?yhpb7yd5pe5m2sg

[/QUOTE]

Founder

Founder
Admin
Admin
Loading
ban nhau loan ca len ! chag hieu gi ca .. co gi cu ra nga tu solo hs voi awm thui //// hahahahha

THPTDH

THPTDH
Moderator
Moderator
Loading
hay the ma k bit choi.phan dong that

Sponsored content

Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]